CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

กระทู้นอกเรื่อง "รบกวนชาวรัชดาเรื่อง ส่งดอกไม้ "

สวัสดีครับ ผมมีเรื่องมาขอความช่วยเหลืออีกแล้ว

เรื่องของเรื่องคือ ผมอยู่ที่เชียงใหม่ แต่อยากส่งดอกไม้เป็นของขวัญวันเกิด+เซอร์ไพรส์ ให้กับคนที่อยู่ที่กรุงเทพ มีใครพอจะให้ไอเดียดีๆ+โรแมนติคได้บ้างไหมครับ

ปัญหาอีกเรื่องคือ จะส่งดอกไม้ยังไงดีเนี่ยแหละครับ ที่ต้องมารบกวนถาม ขอบคุณสำหรับทุกความเห็นครับ

ปล. อย่าบอกว่า ขึ้นเครื่องไป แล้วส่งดอกไม้เองเลย ที่ กทม. นะครับ อันนี้ตั้งใจว่าถ้าส่งไม่ได้คงต้องตามนี้แหละครับ

ปล.2 อย่าพึ่งโมโห ว่ารถกับดอกไม้ มันคนละเรื่อง แต่ว่า ซ่อมรถผมถนัด แต่ เรื่องซ่อมรักไม่เก่งเลย

จากคุณ : penn's - [ 28 ก.ค. 48 01:10:28 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป