CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

Mazda3 ใช้อะไหล่ร่วมกับฟอร์ดรุ่นไหนครับ มีภาพให้ดู

วันนี้แวะไปดูรถที่ซ่อมมาครับ  เห็นที่จากแผ่นสติกเกอร์ที่ติดอยู่กับอะไหล่บางชิ้น  มันมี LOGO ของฟอร์ดด้วยครับ
    เลยสงสัยว่า  เจ้า Mazda 3 เนี๊ยะ  มันใช้อะไหร่กับฟอร์ดรุ่นไหน  มันจะเป็นโฟกัสหรือเปล่า (โฟกัสเพิ่งมาเองนิครับ มันจะใช่หรือเปล่า ) หรือรุ่นอื่น  ท่านใดรู้บ้างครับ

จากคุณ : AJ-FAN-CLUB - [ 6 ก.ย. 48 19:45:22 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป