CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

/*-*/*-*/*-*/ ข้อเท็จจริง ในกรณี Chevrolet Optra ของคุณปิยะพงษ์ ผิวอ่อน /*-*/*-*/*-*/

ผมเพิ่งได้รับข้อมูลล่าสุด มาจากผู้ไม่ประสงค์ออกนามท่านหนึ่ง

ผมเรียนตามตรงว่า พอเห็นภาพชุดนี้แล้ว
    จึงได้ฉุกคิดว่า ก่อนที่เราจะเชื่อในสิ่งที่สื่อนำเสนอ
    ถ้ามีโอกาส เช็คสอบทานข้อมูลกันสักนิดนึงจะดีมากครับ

รถของลูกชายคุณตุ๊กนั้น

มีการดัดแปลงสภาพมาก่อนที่จะไปเคลม

เราลองมาดูสภาพรถที่เกิดขึ้นก่อนนะครับ
    จากภาพข่าว...

เดาว่าน่าจะเป็นเดลินิวส์ ถ้าไม่ใช่ ขออภัยนะครับ
    และโปรดแจ้ง นสพ ที่ลงพิมพ์ที่ถูกต้องให้ผมด้วยครับ
    ผมไม่ได้รับ นสพ.กรอบเช้า

จากคุณ : JIMMY - [ 9 ก.ย. 48 12:47:16 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป