CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ระวัง!!! จอดรถที่ BigC ราชดำริ กระจกมองข้างผมหายครั้งที่ 5 !!!! แล้วครับ

โดนเป็นครั้งที่ 5 แล้วครับ  คราวที่แล้วเพิ่งโดนห่างกันไม่ถึงเดือนเลยครับ  แจ้งกับทางห้างแล้วครับค่ากระจกมองข้างรถผม 3200  ข้างเดียวนะครับ เฉพาะเนื้อกระจกที่หาย ทางห้างยอมจ่ายให้ 1500 ครับ  

ตอนแรกก็เคยคิดว่ามีอริหรือเปล่าแต่ก็ไม่ใช่หรอกครับเพราะวันที่ผมโดนนี่มีคนโดนเหมือนกันถึง 7 คัน  ไม่ว่าจะจอดชั้นไหนก็โดนครับ ทั้งใต้ดินบนดิน โดนหมดครับ

รถผม 3 คันโดนหมด
    bmw 525 โดน 1 ครั้ง
    c220 โดน 1 ครั้ง
    bmw 318 ตัวใหม๋โดน 3 ครั้ง

ทั้งหมดโดน 5 ครั้ง จากระยะเวลา ไม่เกิน 2 ปีครับ

ตอนนี้ผมเซ็งมากค่ากระจกก็แพงหูฉีกผมช่างมันแล้วครับ  ตัดกระจกเงาแบะ แบบพอดีขนาดเลย ดูสิมันจะเอาอีกมั้ย

ยอมไม่สวยแล้วครับ

มาเตือนท่านที่จะไปจอดรถด้วยครับ ไม่ว่าจะจอดชั้นไหนสว่างแค่ไหนก็โดนครับ ถึงขนาดนี้แล้วก็ยังไม่ยอมติดกล้องซะที  ผมละเซ็ง

จากคุณ : 987 - [ 26 ก.ย. 48 15:30:36 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป