CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ตกลงตัวที่มาแทน NISSAN SUNNY NEO ในไทยใช่เจ้า NISSAN SYLPHY ในกระทู้ล่างๆหรือเปล่าค่ะ

เท่าที่ทราบมาว่า ซันนี่ปัจจุบันคือซิลฟีตัวปัจจุบันค่ะ แต่เห็นกระทู้ล่างๆเห็นรูปซิลฟีใหม่ จริงๆแล้วมันจะเข้ามาไทยแทนซันนี่นีโอบ้านเราหรือเปล่าค่ะ แต่ถ้าเข้ามาจริงก็รู้สึกว่าตัวเดิมสวยกว่าพอสมควรเลยนะค่ะและไม่คิดจะเอารุ่นนี้เพราะไม่ชอบรูปทรง ไม่ตรงใจเลยค่ะ
    แล้วคิดว่าจะมีตัวอื่นเข้ามาแทนอีกหรือเปล่าค่ะ เคยได้ยินเรื่องทีด้ามาบ้างค่ะ ตัวนี้จะมาแทนซันนี่ด้วยหรือค่ะ

จากคุณ : แฟนนานุแฟน - [ 9 ต.ค. 48 14:39:03 A:58.136.69.243 X: TicketID:104403 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป