CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ขอเช็กเรตติ้งรถ 3 ยี่ห้อ 3 รุ่นนี้หน่อยนะครับ FORD,HONDA,TOYOTA จะซื้อแล้ว

FORD FOCUS GHIA1.8 (24 คน)
      TOYOTA CAMRY 2.0 (8 คน)
      HONDA ACCORD 2.0 (21 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 53 คน

45.28%
     15.09%
     39.62%

ออกตัวก่อนนะครับว่าการซื้อรถของผมไม่สนกับราคาขายต่อ และ ศูนย์บริการ

สำหรับ 3 รุ่นนี้ถ้าพูดแค่เรื่องความสวย สมรรถนะ และ ประโยชน์ใช้สอยในเมือง และราคารถ แค่นี้ เพื่อนๆเลือกอะไรเพราะเหตุใดครับ

จากคุณ : kevin{the man} - [ 15 ต.ค. 48 22:28:30 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป