CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ขอตวามช่วยเหลือหาอู่ BENZ แถวสาธุ, พระราม 3

ผมเพิ่งจะใช้ Benz E280 จะครบ 200,000 โลครับ (รับมรดกมา) ไม่อยากไปศูนย์กลัวแพง อยากขอคำแนะนำอู่ซ่อมรถ Benz แถวบ้าน (อยู่ช่องนนทรี ยานนาวา) ที่ไว้ใจได้ราคายุติธรรมไม่หลอกฟันเพราะดูแล้วอาจจะต้องตรวจเช็คทำหลายอย่างและความรู้เรื่องเครื่องก็งูๆปลาๆ ขอบคุณครับ

จากคุณ : คนฟังเพลง - [ 2 พ.ย. 48 18:26:50 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป