CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

=-= เซ็งเลย เอา BMW 325i มาจาก ญี่ปุ่นราคา 14000 บาทไทย =-=

แต่ดันโดนภาษี เบ็ดเสร็จรวมๆแล้ว 7 แสน ฟ่าๆ
    แพงแต่ก็โอเค เพราะเมืองไทยเห็นราคา ราวๆ ล้านปลายๆ
    รถใช้มา 5 ปี (2001) ชุดแต่งภายในของ momo บ้าง
    อื่นๆบ้าง ล้อ ezzo ขอบ 17" เครื่องเสียง kenwood
    แต่ที่นั้นดันขายมาได้ 4 หมื่นเยน เป็นเงินไทยก็ ราวๆ 14000- 15000 อีก 3 วันรถคงมาถึง
    เมื่อวานไปทำเรื่องที่กรมศุลเจอราคาภาษี
    อ่วมเลย แต่แหม ถ้าราคาขนาดนี้
    ซื้อเมืองไทยดีกว่า ไม่น่าหาเรื่องเลย

คำถามครับ

ถามว่า ผมซื้อแพงไปไหมครับ ปล ยังไม่ได้รวมทะเบียน
    ที่ต้องเปลื่ยนเป็นชื่อผมนะครับ เซ็งโคตร ไม่ได้เช็ค
    ภาษีให้ดีก่อน

นี่ดีนะ ไม่เอา gto เข้ามา ไม่งั้น หาเงินใช้หนี้บานแน่ๆ

จากคุณ : Evagarienx - [ 11 พ.ย. 48 16:12:23 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป