CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

สอบถามเรื่องทุ่งดอกทานตะวัน ที่ ลพบุรีครับ

เสาร์นี้ แฟนอ้อนให้พาไปชมทุ่งดอกทานตะวันที่ ลพบุรีครับ แต่ไม่รู้เส้นทางเลย ครายเคยไป แนะนำหน่อยครับ โปรแกรมคร้าวๆ เช้า ขอไปไหว้พระทำบุญสังฆทาน ที่วัดไหนก็ได้ครับ ที่ลพบุรี จากนั้น มุ่งหน้าเข้าชมดอกทุ่งทานตะวัน แล้ว บ่ายๆเย็นๆ ไปชมบรรยากาศที่ เขื่อนป่าสักฯ หน่อย
           เพื่อนๆพี่ๆ ที่เคยไป ประทับใจที่ไหนหรือมีโปรแกรมทัวร์ที่ไหนน่าสนใจแนะนำกันบ้าง รบกวนบอกเส้นทาง ด้วยครับ เริ่มต้น จาก รังสิตเลยครับ ไม่เคยขับรถไป ลพบุรีเลย เคยแต่ ไปรถทัวร์  ขอบคุณล่วงหน้าครับ

จากคุณ : Mr.Catch - [ 28 พ.ย. 48 13:53:10 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป