CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

แย่แล้วครับ Avanza หนึ่งคัน พร้อมผู้โดยสาร 7 ชีวิต

พร้อมสัมภาระภาคสนาม จะขับขึ้นดอยอินทนนท์
    ไปกางเต้นท์นอนที่จุดกางเต้นท์ครับ
    จากนั้นจะไปเที่ยวแม่ฮ่องสอนต่อ ตามเส้นทางวงกลม แม่แจ่ม - ปาย
    กำลังรถจะไหวหรือเปล่าครับเนี่ย ผมหล่ะกลัวจริง ๆ เลย
    เพื่อนช่วยให้คำแนะนำหน่อยนะครับ จะไปอาทิตย์หน้าวันที่ 8 นี้แล้ว
    เผื่อว่ายังไงจะได้กลับตัวทัน
    เป็นรถเช่านะครับ เกียร์ออโต้ ผู้โดยสาร 7 คนนี่
    น้ำหนักเฉลี่ยอยู่ที่คนละ 60 กิโล
    สัมภาระภาคสนามก็มีเต็นสองหลัง ถุงนอนสองถุง
    นอกนั้นก็เป็นกระเป๋าเสื้อผ้าคนละใบครับ

จากคุณ : NongOil - [ 30 พ.ย. 48 20:30:30 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป