Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

อยากรู้รายละเอียดการปฏิบัติธรรมวัดมเหยงค์ อยุธยาค่ะ

ทราบว่า  วัดมเหยงค์ มีการปฏิบัติธรรม แต่ไม่รู้รายละเอียดมากกว่านั้น

รบกวนสอบถามรายละเอียดจากผู้รู้ค่ะ

1. วัดมเหยงค์  มีกำหนดการปฏิบัติธรรมไหมคะ  หรือว่า  หากประสงค์จะเข้าไปปฏิบัติธรรม ถือศิล 8  สามารถเข้าไปแจ้งความประสงค์ได้เลย
    2. ต้องเตรียมตัวอย่างไรบ้างคะ ในการไปปฏิบัติธรรม  
    3. ค่าใช้จ่าย  มีรายละเอียดอย่างไรบ้างคะ    จะได้เตรียมตัวไปถูก

พยายามโทร.ขอรายละเอียดที่วัด ไม่มีคนรับสายค่ะ   อาจจะยุ่งอยู่   ส่วนที่เวบวัดมเหยงค์   ไม่มีรายละเอียดเรื่องนี้ค่ะ
    ขอบคุณมากนะคะ

จากคุณ : กระจ้อน - [ 12 ก.ค. 51 11:28:23 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom