Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีตติ้งครั้งหน้า มี เสาร์ 15 กับ อาทิตย์ที่ 16 พฤษภาคมครับ ช่วยกันเลือกวันนะครับ  

1. เลือกมีตติ้งวัน เสาร์ที่ 15 พ.ค.
2. เลือกมีตติ้งวันอาทิตย์ที่ 16 พ.ค.

ความจริง เรื่องของการไป มีตติ้ง พวกเราจัดกันเองได้นะครับ ไม่ต้องรอผมเลยจริง ๆ
ถ้าพวกเรา ฟอร์มทีมวันว่างจัดกันเอง
แม้วันที่ผมไม่ว่าง ผมไปไม่ได้ผมก็ยินดี อนุโมทนาด้วยจริงๆเลยครับ
เราถือเป็นกลุ่มเดียวกันหมดครับ จะย่อยอย่างไรได้ตามใจเลยนะครับ
แต่ถ้าสำหรับผม เสนอไว้สองวันให้เลือกครับ
แต่เดือนพ.ค. ผมว่าง สองช่วง คือ 15-16 กับ ช่วงวิสาขบูชา
ซึ่งวิสาขบูชา ยังไม่แน่ว่า ผมก็อาจจะไม่ว่างได้ครับ เพราะเป็นวันหยุดยาว
ดังนั้น มีแต่ เสาร์ 15 กับ อาทิตย์ที่ 16 ครับ ส่วนเสาร์อาทิตย์อื่น ผมตะลอนตลอด ไม่ว่างครับ
เพื่อน อยากไปมีตติ้งวันไหน ช่วยโหวตกันด่วนนะครับ ขอภายใน สองสามวันนี้
ผมจะได้รีบล็อกเอาไว้ครับ ส่วนจะไปที่ไหน ว่ากันอีกทีนะ
วันเสาร์ ก็ดีตรงกลับมืดได้หน่อยไม่โทรม ทำงาน วันจันทร์ครับ
วันอาทิตย์ก็ดี ตรง บางทีคนไป ก็ไปได้มากกว่า แต่น่าจะกลับไม่ให้เกิน หกโมงเย็นครับ
ดีไม่ดี แค่กินกัน ตอนกลางวัน หรือไปเที่ยววัดในกรุงเทพ ก็ได้
ช่วยกันดู ช่วยกันเลือกนะครับ
เลือกมีตติ้งวัน เสาร์ที่ 15 พ.ค.
เลือกมีตติ้งวันอาทิตย์ที่ 16 พ.ค.
อยากให้ปิดโหวต เร็ว สักวันศุกร์เช้า 8 โมง เรามาสรุปกัน
พอไหวไหมครับ
ช่วยกันตามเพื่อน แจ้งข่าวเพื่อนๆ มาโหวตนะครับ แต่โหวตแล้วต้องมานะ
ถ้าไม่ว่างทั้งสองวัน ก็ไม่ต้องโหวตนะครับ  ค่อยเสนอวันอื่น
หรือชวนกันไปวันอื่นเพิ่มเติมอีกก็ได้ครับ
มีการจัดไปได้หลายๆ กลุ่ม ทำบุญกันได้เยอะๆ ด้วย กัน ผมดีใจมากครับ

ระหว่างสองวันนี้ ช่วยกันโหวตก่อนนะครับ
เวลานึกถึงไปมีตติ้ง แล้วรู้สึกคึกคักดีนะครับ

จากคุณ : จักรแก้ว
เขียนเมื่อ : 19 เม.ย. 53 18:33:40

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com