Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

@@@ ประมูลการกุศล ในโครงการสะพานบุญเพื่อวัดดอยงาม จ.เชียงรายค่ะ @@@ #2{แตกประเด็นจาก Y9640719}  

เนื่องจากกระทู้เดิมเริ่มโหลดช้า และพังไปหนึ่งครั้งเมื่อคืน จึงขอแตกกระทู้ใหม่เพื่อความรวดเร็วนะคะ

เรียนเชิญ  เพื่อนสมาชิกชาวพันทิบ ร่วมประมูลการกุศลในโครงการสะพานบุญเพื่อวัดดอยงาม  จ.เชียงรายค่ะ

เพื่อนำปัจจัยทั้งหมดโดยมิหักค่าใช้จ่าย มอบแด่ วัดดอยงาม  ตำบลดอนศิลา เวียงชัย จ.เชียงราย

ใช้ในการจัดซื้อที่ดินถวายเป็นธรณีสงฆ์ ขยายทางเข้าออกวัดให้มีสภาพดีขึ้นกว่าเดิม และ สร้างหอระฆัง

เริ่มต้นประมูลวันที่ 8 - 28 กันยายน 2553 เวลา 22.00 น. ตามเวลาในพันทิบค่ะ

เงื่อนไขการประมูล

1. แจ้งโค๊ด และราคาที่ท่านต้องการทำบุญได้ตามต้องการ

2. กรุณาอย่าแก้ไขข้อความ เพื่อความสะดวกในการติดตามข้อมูล (กันงง และสับสน)

หากต้องการแก้ราคา ขอเป็นแจ้งมาในความคิดเห็นใหม่ค่ะ

3. เมื่อจบการประมูล กรุณาโอนเงินเข้าบัญชี ของวัดโดยตรง ภายใน ภายใน 7 วัน

4. นำหลักฐานการโอนเงิน โพสไว้ในกระทู้ เพื่อแจ้งให้ของทราบผลการทำบุญของท่าน

5. แจ้งชื่อ ที่อยู่ของท่าน ได้โดยตรงกับเจ้าของสิ่งของที่ท่านประมูลได้โดยตรง

หากติดขัดสิ่งใด ดิฉัน ยินดี ประสานให้ได้ค่ะ

*** ท่านที่ประมูลได้ กรุณาโอนเงินไปยังบัญชีวัดดอยงาม ได้โดยตรงค่ะ รายละเอียด ดังนี้ค่ะ

บริจาคผ่านธนาคาร กรุงศรีอยุธยา ชื่อบัญชี วัดดอยงาม สาขาเชียงราย หมายเลขบัญชี 1101605258

1. กรุณาระบุวันที่โอนเงินเข้าบัญชี

2. บอกชื่อและที่อยู่ของท่านให้ชัดเจน

หากท่านต้องการรับอนุโมทนาบัตร เพื่อลดหย่อนภาษี กรุณาแจ้งด้วยค่ะ

กระทู้แสดงภาพ ใช้ในการชมภาพเท่านั้นค่ะ http://www.pantip.com/cafe/religious/topic/Y9640634/Y9640634.html

รวบรวมและจัดหมวดหมู่ภาพสิ่งของ โดย คุณแมวน้อยสีน้ำตาลค่ะ

กระทู้ รับบริจาคสิ่งของร่วมทำบุญhttp://www.pantip.com/cafe/religious/topic/Y9535703/Y9535703.html

ขออนุโมทนาในกุศลจิตของทุกท่านที่มีส่วนร่วมในโครงการนี้  

ขอบคุณ เว็บไซต์พันทิบเป็นอย่างสูงที่กรุณาเอื้อเฟื้อและสนับสนุนการจัดกิจกรรมนี้ค่ะ 

จากคุณ : แมวน้อยสีน้ำตาล
เขียนเมื่อ : 20 ก.ย. 53 11:59:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com