Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คนเราตายแล้วไปเกิดเลยหรือว่ายังล่องลอยอยู่ครับ ติดต่อทีมงาน

คือคุณแม่ผมอายุ80เพิ่งเสียไปได้เดือนกว่า ไปอย่างสงบครับคือเข้านอนกลางคืนปกติ พอใกล้สว่างพี่สาวไปดูถึงรู้ว่าท่านเสียไปแล้ว ด้วยท่านอนตะแคงยิ้มน้อยๆ ปัญหาคือผมยังทำใจไม่ได้เลยครับ ผมยังรักและยังห่วงท่านมาก ตอนอยู่ก็ป้อนข้าวป้อนน้ำ ตอนป่วยก็พาไปหาหมอ ยุงไม่ให้ไต่มดไม่ให้ตอม แอบร้องไห้คนเดียวตลอดกลัวท่านจะลำบาก กลัวว่าท่านจะว้าเหว่ ผมตอนนี้อายุ53แล้วคิดดูสิผมไม่เคยนอนนอกบ้านเลย ถ้ามีธุระผมต้องกลับบ้านให้ก่อน6โมงเย็น เพราะกลัวท่านจะรอกลัวท่านจะห่วงเรา มาวันนี้ไม่มีท่านมาคอยห่วงเราอีกแล้ว ผมคิดถึงท่านครับ พิมพ์ไปน้ำตาก็ไหลไป เอาเป็นว่าผมอยากทราบว่าคุณแม่ผมจะลำบากหรือสบายครับ

จากคุณ : wslnw
เขียนเมื่อ : 8 ธ.ค. 54 21:26:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com