Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถามคุณ TheAct เรื่องการสนทนาใน Camfrog ติดต่อทีมงาน

login แมทท์ได้กล่าวหาผมดังนี้

คุณจำ ได้ไหม? เรื่อง นายชลิตนั้น  คุณอยู่ในที่ประชุม ดันอ้าปากปล่อย ความโง่ออกมา พอเขาชวนให้ร่วมเสวนา ด้วยคุณวิ่งหนีออกจากวง  ไม่เก่งกล้าเหมือนนั่งอยู่ หน้าคอม  จำไดไหม เขายัง อัดเสียงไว้  เขาเรียกคุณ แคโรทขอเชิญหน่อย  คุณดันวิ่งหนีออกจากห้องไปเสียฉิบ "

และมีการอ้าง มีการ คัดคำพูดมาลงในกระทู้

www.pantip.com/cafe/religious/topic/Y11412422/Y11412422.html

ด้วย

ผมจึงอยากถาม คุณ TheAct ซึ่งได้รับการอ้างจากกระทู้ดังกล่าวครับว่า ได้สนทนาหน้าไมค์ และอยู่ในเหตุการ ผมจึงอยากทราบว่า มีการวิ่งหนีออกจากห้องจริงหรือไม่ มี logfile ไหมครับ ถ้ามีการสนทนาน่าจะเก็บไว้นะ

ผมว่า เรื่องไม่น่าจะจบแบบที่ แมทท์สรุปนะครับ

รบกวนด้วยครับ

จากคุณ : Carroth
เขียนเมื่อ : 14 ธ.ค. 54 20:46:33

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com