Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คำทำนาย เด็กชายปลาบู่ เขื่อนแตก เชื่อหรือไม่เชื่อ!! ติดต่อทีมงาน

เชื่อ เกิดแน่นอน เขื่อนแตก (8 คน)
  เชื่ออาจจะเกิดในวันปีใหม่ประเทศอื่น (8 คน)
  ไม่เชื่อ และกล้าลบหลู่ (52 คน)
  ไม่เชื่อ ไม่กล้าลบหลู่ (46 คน)

7.02%
  เชื่อ เกิดแน่นอน เขื่อนแตก (8 คน)
 7.02%
  เชื่ออาจจะเกิดในวันปีใหม่ประเทศอื่น (8 คน)
 45.61%
  ไม่เชื่อ และกล้าลบหลู่ (52 คน)
 40.35%
  ไม่เชื่อ ไม่กล้าลบหลู่ (46 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 114 คน

คำทำนาย เด็กชายปลาบู่ เขื่อนแตก เชื่อหรือไม่เชื่อ!!
นานๆทีจะเข้ามาขอโหวตแบบแรงๆเลยครับ

อย่าโจมตีผมเลยนะครับ เหนื่องจากผมอยากทดสอบโพล์เฉยๆครับ ว่าแต่ละห้องในพันทิปเชื่อหรือไม่เชื่อ ไม่มีเจตนาใดๆเกี่ยวข้องกับศาสนาต่างๆครับ ขออภัย ณ ทีนี้

ถ้าเชื่อ หรือไม่เชื่อกรุณาช่วยบอกเหตุผลด้วยครับ ขอบคุณอย่างสูง

จากคุณ : tonylove
เขียนเมื่อ : 30 ธ.ค. 54 08:34:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com