Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนสอบถามเรื่องปีชง ค่ะ กังวลมากค่ะ ติดต่อทีมงาน

คือ ตัวเองเกิดปีจอ 15 มีค 25 เค้าว่าชงเต็มๆ

สามี เกิดปีมะแม 4 สค 22 อายุ 33 ก็ชง

ลูกสาวเกิดปีขาล 8 กค 53 ก็ ชงปีนี้ ( ที่เค้าว่าไว้นะคะ ในเว็บ )

แต่ที่ต้องแก้ แต่ละที่ไม่ค่อยเข้าใจ และต้องใช้เงินรวมกันก็เยอะ (แต่ถ้าจำเป็นคงยอม เพราะกังวลและเป็นห่วงครอบครัวค่ะ)

คือตั้งกระทู้ที่นี่ครั้งแรกด้วย และยอมรับว่าจิตใจปั่นป่วนมากๆเลยค่ะ
ตอนแรกรูว่าตัวเองชง แต่ก็ไม่คิดอะไร พอมีคนทักเยอะเลยลองหาข้อมูล แต่ยิ่งกังวลค่ะ ขอความช่วยเหลือหน่อยนะคะ เรื่องการเสริมดวงโดยเฉพาะเกี่ยวกับการเดินทางน่ะค่ะ รบกวนนะคะ ขอบคุณค่ะ

ปล.พอมีใครทราบเกี่ยวกับการไหว้พระ9 วัดที่เชียงใหม่ว่าไปที่ใดบ้างไหมคะ

ขอบคุณมากๆค่ะ

จากคุณ : kaewla
เขียนเมื่อ : 8 ม.ค. 55 04:13:15

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com