Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนพี่ๆหน่อยนะครับผมฝันว่าฟันหัก ติดต่อทีมงาน

คือเมื่อวานผมนอนตื่นสายแล้วดันฝันว่าฟันกรามล่างที่ใช้ เคี้ยวข้าวหลุดออก

มีรากฟันติดออกมาเป็นเหมือนรากยาวๆเล็กๆเลยครับ โดยส่วนตัวผมเคยฟัน

แบบนี้มาสองครั้ง แต่นานแล้ว และก็เสีบปู่ กับย่าไปครับ ผมพอจะรู้ว่าไม่

ค่อยดีเท่าไร แต่ผมไม่รู้วิธีแก้ฝัน ตอนเย็นๆก็เลยโทรไปบอกแม่ว่าฝันแบบ

นี้นะ ให้พ่อแม่น้องชายระวังเรื่องต่างๆด้วยพ่อกับแม่ก็บอกผมว่าผมก็ระวัง

ด้วยจะข้ามถนนรถราก็ระวัง ผมก็โอเคจะระวัง แต่พอวันนี้พ่อโทรมาบอกว่า

น้องป่วยปอดบวมนอนโรงบาลฟันผุ หมอบอกว่าทำไมปล่อยให้ฟันผุเยอะ

แบบนี้น้องชายผมไม่ค่อยชอบแปลงฟันเท่าไร หมอบอกจะอุดฟันและถอน

สองซี่วันจันทร์นี้ อยากถามว่า ตอนนี้ผมกังวลมากๆเลยครับตั้งแต่ฝัน

อยากให้ทุกคนในครอบครัวผมมีชีวิตการเป็นอยู่ที่สงบสุขเรื่องร้ายๆไม่ก้าว

ก่ายเข้ามาเลยครับ ผมจะทำยังไงดีรู้สึกร้อนใจมาก

ปล.ผมน่าจะได้งานเร็วๆนี้มีบริษัทนัดผมไปสัมภาษ์วันที่2มีนานี้ ผมจะจบแล้ว

อยากเป็นเสาหลักของครอบครับอะครับ จะแจก3กีบทุกคนเลยนะครับขอบ

คุณครับที่เข้ามาแนะนำ

จากคุณ : benypotter
เขียนเมื่อ : 18 ก.พ. 55 15:00:33

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com