Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แจกแผ่นซีดี ไฟล์หนังสือจากพระโอษฐ์ 5 เล่ม และโปรแกรมสืบค้น พระไตรปิฎก .. ติดต่อทีมงาน

แจกแผ่นซีดี ไฟล์หนังสือจากพระโอษฐ์ 5 เล่ม (เรียบเรียงโดย ท่านพุทธทาส)
ดังนี้

1. พุทธประวัติจากพระโอษฐ์
2. ขุมทรัพย์จากพระโอษฐ์
3. อริยสัจจากพระโอษฐ์ ภาคต้น
4. อริยสัจจากพระโอษฐ์ ภาคปลาย
5. ปฎิจจสมุปบาทจากพระโอษฐ์

และโปรแกรมสืบค้น พระไตรปิฎก etipitaka
และไฟล์หนังสือพุทธวจน 10 เล่ม ค่ะ
1. ตามรอยธรรม
2. คู่มือโสดาบัน
3. ก้าวย่างอย่างพุทธะ
4. มรรค(วิธีที)ง่าย
5. แก้กรรม ?
6. อานาปานสติ
7. ฆราวาสชั้นเลิศ
8. อินทรีย์สังวร
9. ปฐมธรรม
10. สาธยายธรรม

และไฟล์หนังสือ อริยวินัย ค่ะ
ทั้งหมดนี้อยู่ในแผ่นเดียวกัน
เรียบเรียงโดย วัดนาป่าพงค่ะ

ท่านใดสนใจ กรุณา แจ้งชื่อที่อยู่มาทางหลังไมค์ได้เลยค่ะ
จะทำการจัดส่งไปให้ทางไปรษณีย์ให้ค่ะ

ปล กระทู้นี้เป็นกระทู้ที่มีวัตถุประสงค์เพื่อแจกแผ่น CD เป็นธรรมทานเท่านั้น
สำหรับท่านที่ต้องการโพสในวัตถุประสงค์อื่นๆ นอกจากการขอรับแผ่นซีดี
ขอความกรุณาเปิดกระทู้หัวข้อใหม่นะคะ
ขอบคุณค่ะ

แก้ไขเมื่อ 12 มี.ค. 55 14:21:10

จากคุณ : ยัยก้อย
เขียนเมื่อ : 12 มี.ค. 55 14:13:09

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com