Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รับไรท์แผ่น CD, DVD ธรรมมะ ให้ฟรีค่ะ ไม่มีค่าใช้จ่ายใด ๆ ทั้งสิ้นค่ะ เพื่อเป็นกุศล ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะเพื่อนสมาชิกทุกท่าน

ดิฉันมีความประสงค์ที่จะทำบุญ ดิฉันมีเครื่องไรท์แผ่น อยากจะร่วมทำบุญกับผู้มีจิตศรัทธาที่ต้องการทำแผ่น ซีดี และดีวีดีธรรมะเผื่อเผยแผ่ศาสนา ทุกศาสนาค่ะ ไม่จำกัด ไว้แจกจ่ายเป็นธรรมทานค่ะ ขอสงวนสิทธิ์สำหรับผู้ที่ทำไว้จำหน่าย

เรียนผู้มีจิตศรัทธา ต้องนำแผ่นเปล่าและต้นฉบับมาเองค่ะ ดิฉันจะไรท์ให้ฟรี ๆ ค่ะ โดยไม่คิดค่าใช้จ่ายใด ๆ ทั้งสิ้น  ไม่ทำของละเมิดลิขสิทธิ์ค่ะ

ข้าพเจ้าขออุทิศผลบุญนี้ให้แก่บิดามารดา เทวดาทั้งหลายทั้วปวง เจ้ากรรมนายเวรทั้งหลาย สัพสัต ทั้งหลายที่ข้าพเจ้าได้เเคยล่วงเกินทั้งด้วยเจตนา หรือไม่เจตนาก็ดี และบุตรที่เคยเกิดกับข้าพเจ้า ขอให้ผลบุญนี้จงเร็จแก่พวกท่านทั้งหลายเหล่านี้ด้วยเทอญฯ

ติดต่อได้ที่ คุณดา 086-558-7070

แก้ไขเมื่อ 22 มี.ค. 55 13:18:16

จากคุณ : ภาณภัช
เขียนเมื่อ : 22 มี.ค. 55 13:16:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com