Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

โหวตเลือกผู้ดูแลอีก 2 ท่านครับ ติดต่อทีมงาน

----------------

ปิดกระทู้โหวตครับ

ผู้ที่ได้เป็น ผู้ดูแลอีก 2 ท่านนอกจากผมคือ

1. คุณทางนี้

2. คุณ choasy

---------------------------------------------------

รบกวนเสนอ 2 ชื่อนะครับ   (ไม่รวมผมนะครับ ผมเป็นอยู่แล้วในขณะนี้)

สามารถเลือกผู้ดูแล จากรายชื่อที่กระทู้

http://www.pantip.com/cafe/religious/topic/Y12113900/Y12113900.html

ตั้งแต่รายชื่อลำดับที่ 2 - 65 ครับ

แนะนำเพื่อนสมาชิกว่า ผู้ดูแลควรจะเป็นผู้ที่สามารถเข้ามาเล่นในคลับได้บ่อยพอสมควร ดังนั้น ท่านอาจเสนอรายชื่อ จากสมาชิกที่มาพูดคุย ตลอด 6 วันนี้ตามกระทู็ต่างๆในคลับ

สำหรับท่านที่ถูกเสนอ ชื่อ รบกวนว่าอย่าเพิ่งปฏิเสธเลยครับ เพราะไม่เช่นนั้นก็จะก็จะต้องล่าช้ากันไปอีก  ซึ่งอีกสัก 2เดือนก็มีการเลือกใหม่แล้ว

ปิดการเสนอชื่อ วันอาทิตย์ที่ 27 พ.ค. 55

ปล.สำหรับผู้ลงชื่อใหม่ ยังไม่สามารถเสนอชื่อหรือโหวตได้ในครั้งนี้ ตามที่เคยแจ้งไว้แล้วครับ

แก้ไขเมื่อ 28 พ.ค. 55 00:34:47

แก้ไขเมื่อ 20 พ.ค. 55 14:10:23

จากคุณ : Panda-baker
เขียนเมื่อ : 20 พ.ค. 55 08:46:09

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com