Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ประกวด โลโก้ คลับเล่าเรื่องภาวนา ครับ ติดต่อทีมงาน

เพิ่มเติมครับ

คืออยากจะบอกว่า ขนาดจริงๆ ที่จะปรากฎในห้องหลัก มันจะเหลือแค่ครึ่งเดี่ยว จากที่เราส่งไป คือ 100*100

ให้ดู คห.14 - คห.15 เป็นตัวอย่างนะครับ  

ถ้าเราจะใส่ตัวหนังสือหรืออะไรไปมันจะเล็กกกกกมากกกกกก  ต้องตัวใหญ่มากๆ เต็มกรอบถึงจะไหว

------------------

กติกาคือ  ที่พันทิป แจ้งมาคือ

โลโก้ของคลับ-เป็นโลโก้ของคลับที่ใช้เป็นทางลัดเข้าคลับจากหน้าแรกของห้อง
เป็นไฟล์ภาพ .gif หรือ jpg
ขนาดกว้างยาว 100*100
และขนาดของไฟล์ไม่เกิน 100 kb ค่ะ

แต่ผมบังคับให้เป็นไฟล์ gif ที่ดุ๊กดิ๊ก ขยับได้ละกันครับ (ไม่มีอะไรความชอบส่วนตัว)

สามารถเสนอชื่อไ้ด้ถึงวันนี้- วันศุกร์ที่จะถึงนี้

สำหรับการโหวตเดี๋ยวจะทำกระทู้แยกไปอีกที่ ในวันเสาร์-อาทิตย์ ครับ  ตรงนี้ขอแคเสนอ โลโก้ ก่อน

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

แก้ไขเมื่อ 20 พ.ค. 55 22:08:55

จากคุณ : Panda-baker
เขียนเมื่อ : 20 พ.ค. 55 08:54:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com