Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แจกซีดี เนื้อหาพุทธธรรมฉบับปรับขยาย -กรณีธรรมกาย-การปฏิบัติธรรมในชีวิตประจำวัน(ครั้งที่ 1) ติดต่อทีมงาน

แจกซีดีธรรมะให้กับห้องสมุดหรือสถานที่ปฏิบัติธรรมที่มีการให้ยืมหรือเก็บซีดี (บางแห่งเก็บและให้ยืมเฉพาะหนังสือ ตรงนี้ขอไม่ส่งไปก่อนนะครับ เพราะซีดียังมีจำกัด)

เพื่อนๆพี่ๆน้องๆในห้องศาสนามีห้องสมุดที่แนะนำให้ผมส่งไปให้ได้
(หรือส่งไปหาท่านแล้วท่านส่งต่อไปก็ได้ครับ)

ท่านสามารถแจ้งชื่อห้องสมุดและที่อยู่ห้องสมุดหลังไมค์มาหาผม

หรือ

ท่านที่ได้อ่านกระทู้นี้แต่ไม่มี log in ห้องศาสนา
สามารถเขียนแนะนำมาได้ที่  jugkaras@hotmail.com

และเมื่อแนะนำแล้ว ยังไม่มีการส่งไป แสดงว่า ซีดีหมดครับ แต่จะมีการเก็บข้อมูลไว้  เมื่อมีการทำซีดีใหม่ จะทยอยส่งไปให้ครับ

ขอขอบพระคุณและอนุโมทนาสาธุการกับผู้ร่วมสนับสนุนการทำซีดีในครั้งนี้ครับ(รวมทั้งเพื่อนๆหลายๆท่านในห้องนี้ในเรื่องข้อมูล)

------

ปล
    1.สำหรับท่านที่ไม่แน่ใจ รบกวนช่วยเช็คด้วยนะครับว่า เป็นห้องสมุดมีที่เก็บซีดีด้วยหรือไม่นะครับ เพราะส่งไปแล้วอาจจะไม่ได้ใช้ประโยชน์ครับ

2.ท่านสามารถ download เนื้อหาทั้งหมดในซีดีได้ที่

http://www.mattaiya.org/%E0%B9%81%E0%B8%88%E0%B8%81%E0%B8%8B%E0%B8%B5%E0%B8%94%E0%B8%B5%E0%B8%98%E0%B8%A3%E0%B8%A3%E0%B8%A1%E0%B8%B0.html

จากคุณ : ต่อmcu
เขียนเมื่อ : 29 ต.ค. 55 10:19:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com