Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

การไปดูดวงกับคนมีองค์ เป็นองค์เทพจริงๆไหมคะ ติดต่อทีมงาน

เป็นองค์เทพจริงๆไหมคะที่มาช่วยเหลือคนสร้างสมบารมี  อาจารย์ท่านนี้ก็แนะนำแต่สิ่งที่ดีนะคะให้สวดมนต์ ทำบุญให้อภัย ทายแม่นนะคะ แบบเหมือนมีคนกระซิบบอกคะไม่ได้ดูแบบตารางดวงดาวทางโหราศาสตร์ เป็นไปได้ไหมคะที่อาจารย์มีสื่อสัมผัสทางใจเราไปถึงอีกคน เหมือนอาจาย์มีสององค์คะ ชื่อจีน และอีกชื่อไทยคะ อาจารย์ท่านนี้แนะนำเรื่องงานดิฉันคะว่าทำงานใหญ่ต้องสะสมบารมีเยอะๆ ทำบุญแผ่เมตตาให้อภัยงานจะได้ราบรื่น แต่ในขณะเดียวกันก็มีคนสาปแช่งดิฉัน คนอิจฉา หรือคนทำของ ดิฉันก็เป็นคนสวดมนต์ อยู่แล้วไม่ค่อยกังวล แต่อาจารย์ท่านนี้บอกว่าต้องเอาออก ดิฉันก็ทำตามคะ ต่อมาก็มีคนแช่ง ดิฉันก็คิดว่าสวดมนต์ให้อภัย อาจารย์บอกว่าต้องไปเอาออกคำสาปแข่งมันมาแล้วงานเรากระเทือน ทุกท่านคิดอย่างไรคะ

และดิฉันถามเรื่องออฟฟิต พอดิฉันไม่ได้เข้ามาเป็นเดือนคะอยากถามว่าเป็นยังไง อาจารย์บอกว่าต้องให้ดิฉันไปก่อนคือเข้าในออฟฟิตเค้าถึงจะทราบ อาจารย์แนะนำให้ดิฉันติดยันต์เกราะเพชรคะ ของหลวงพ่อปานดิฉันก็ทำคะตอนนี้ก็ติดตัวตลอดคะ ทุกท่านคะแนะนำด้วยคะ

คิดเห็นอย่างไรคะ ขอบพระคุณคะ

จากคุณ : Summertown
เขียนเมื่อ : 4 พ.ย. 55 07:13:03

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com