Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถามคน ยิว คริสต์ อิสลาม ครับ ติดต่อทีมงาน

ถ้าท่านเป็น ยิว อะไรทำให้ท่านเชื่อในยิว อะไรทำให้ท่านไม่เชื่อใน คริสต์ และอิสลามครับ

ถ้าท่านเป็น คริสต์ อะไรทำให้ท่านเชื่อในคริสต์ อะไรทำให้ท่านไม่เชื่อใน ยิว และอิสลามครับ

ถ้าท่านเป็น อิสลาม อะไรทำให้ท่านเชื่อในอิสลาม อะไรทำให้ท่านไม่เชื่อใน คริสต์ และยิวครับ

อะไรทำให้ท่านเชื่อว่าศาสนาที่ท่านนับถืออยู่นั้น จริง และศาสนาอื่นนั้น ไม่จริง ครับ

ถ้าคำตอบเสี่ยงกระทบจิตใจศาสนาอื่น ตอบหลังไมค์มาก็ได้ครับ อยากรู้จริงๆครับ ขอบคุณครับ

จากคุณ : HATEMENOW
เขียนเมื่อ : 19 พ.ย. 55 01:36:33

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com