Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ต้องการผู้รู้ช่วยประเมินค่าพระเครื่อง เพื่อนำไปให้เช่า รายได้ทั้งหมดจะนำไปปฎิสังขรณ์สวนลุมพินีวันครับ ติดต่อทีมงาน

แม่ผมมีพระเครื่องจำนวนหนึ่งส่งต่อมาให้ผม ช่วงเวลาของพระเครื่องตั้งแต่ปี 2510-2553 มีทั้งที่ผมรู้จักและไม่รู้จัก ผมต้องการนำไปให้เช่าเพื่อนำรายได้ทั้งหมดไปสมทบทุนปฎิสังขรณ์สถานที่ประสูติของพระพุทธเจ้า(สวนลุมพินีวัน ประเทศอินเดีย) โดยผลบุญทั้งหมดผมขออุทิศให้แม่,พ่อ (แม่ยังมีชีวิตอยู่นะครับ แต่พ่อเสียแล้ว)และพ่อแม่ของแฟนที่เสียชีวิตแล้ว(แฟนผมเป็นเจ้าของล็อกอินนี้)

** รบกวนเพื่อนสมาชิกแนะนำว่าผมควรนำไปให้ใครเช่า หรือให้ใครประเมินค่าที่เขาไม่กดราคา-หลอกลวง ดีครับ ผมอยากให้ได้จำนวนเงินที่เหมาะสม ต่ำกว่าราคาตลาดนิดหน่อย พอให้ผู้ซื้อสบายใจ

จากคุณ : ผัดผักกาดขาว
เขียนเมื่อ : 22 พ.ย. 55 14:56:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com