CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

มีสายรัดข้อ มือ "เรารักพระเจ้าแผ่นดิน" ด้วยเหรอ

คือว่า วันนี้ไปที่เซียร์รังสิตมาครับ  ไปเจอ ร้านร้านนึง ตั้งเป็นบูต  อยู่ตรงทางขึ้นบันไดเลื่อนชั้น1 คับ
    ภายในบูต มีสายลัดข้อมือ สีเหลือง คล้าย สายรัดข้อมือเรารักพระเจ้าอยู่หัว   แถมยังมีเสือขายอีกด้วยนะคับ

โดย บนสายรัดข้อมือดังกล่าว มีข้อความว่า "เรา (รูปหัวใจ) พระเจ้าแผ่นดิน" และ  "๖๐ ปีแห่งทศพิธราชธรรม"  ส่วนด้านในสายรัดมีข้อความว่า "(รูปหัวใจมีอักษรK) ๙๙๙๙๙๙ (รูปหัวใจมีอักษรK)" ไม่มีไปษนียบัตร มาไห้ แต่ไห้ลงนามที่หน้าร้านแทน ราคา 99 บาท

จึงอยากทราบว่า สายรัดดังกล่าว เป็นสายรัดแบบเดียวกับ ที่ ขายที่ ธนาคารไทยพาณิช  หรือปล่าวคับ

ถ้าใช่ก็ขอโทษทีคับผมไม่รู้จิงๆ

แก้ไขเมื่อ 16 พ.ค. 49 02:56:23

จากคุณ : boonnam - [ 15 พ.ค. 49 18:04:57 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป