CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

เฮ้ย !!! หายไปไหนกันโหม๊ด ( บ่นๆ )

เงินเดือนออกกันแล้วละสิฮ่ะ ใช้กันประหยัดๆ หน่อย
    ส่วนผมก็นั่ง งกๆ ทำบัญชีอยู่ ขี้เกียจชิหายเลย
    แต่ก็ต้องทำ เพราะหลังจาก เกเรเบี๊ยวไม่ทำมา 2 เดือน
    รู้สึกว่า เงินมันไม่งอกเงยเลยเว้ย หมดลงไปทุกวันๆ

ช่วงนี้เศรษฐกิจก็เงียบ ฝนก็ตก หดหู่นรกเลย
    ทุกวันนี้ แม๊แต่เงินกินมาม่ายังไม่มี T_T
    วันๆ ก็นั่งทำงาน ก๊อกๆ แก๊กๆ ไปวันๆ
    เข้ามาดู กระทู้หลังห้อง ก็อนาถจิตกันไป
    หลังห้องสยามคงถึงคราวแล้วฮ่ะ...จากไปอย่างสงบ

ทุกวันนี้ผมเข้ามาก็สถิตย์อยู่แต่ ห้องศุภฯ
    อ่านกระทู้ไปวันๆ ห้องเฉลิมไทยนิโหน่ย
    แล้วพวกทั่นๆ ที่อยู่โต๊ะทำงาน นั่งดูเว๊บอะไรกันมั่ง
    แนะนำผมมั่งเส่ะ เว๊บโป๊ แบบ Artc กะ Cทรู ไม่เอานะ

ผ่านไปผ่านมา ก็แวะมาบ่นๆ อะไรกันมั่งก็ได้
    ดีกว่าเก็บเอาไว้คนเดียว ห้องมันจะได้ไม่เหงานะ
    เอาละ ผมไปทำบัญชีต่อละ !!!

ปล.1 ไว้ผมยาวแล้ว หล่อกว่า Artc มั้ยฮ่ะ
    ปล.2 น้ำมันแพงจังโว้ย ค่ารถขึ้นอีกแล้ว

จากคุณ : คนธรรมดากับหมาตัวหนึ่ง - [ 1 ส.ค. 49 13:11:47 ] ส่งภาพนี้เข้ามือถือ

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com