CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ร้านผม chic club ที่สยามมีใครเคยไปทำผมกับร้านนี้มาแล้วบ้างคะ

เราไม่ได้จะไปดัดนะ  เพราะผมเพิ่งไปยืดผมมา  ใจอยากดัดแต่คงต้องรอไปก่อน

เราจะไปตัดผมค่ะ  ทีแรกเราชั่งใจอยู่ระหว่างร้านพี่ไมค์  กับร้าน chic club  
    แต่เราเลือกแล้วว่าจะไปทำที่ร้านchic club  เพราะเห็นหลายคนบอกดูวัยรุ่นดี

เพื่อนๆ ห้องนี้มีใครเคยไปทำผมร้านนี้มาบ้าง  ที่ทำแล้วประทับใจคือใครขอชื่อช่างที่ทำให้ด้วยนะคะ

ที่สำคัญเราอยากได้เบอร์โทรศัพท์ร้านเพราะคนเยอะคงต้องโทรไปจองก่อน  เรากลัวรอนานน่ะค่ะ

ปล. รู้มั้ยคะใครซอยผมยาวได้สวยบ้าง

จากคุณ : โอลี่จู - [ 11 ส.ค. 49 13:56:32 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com