CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

มาอัพเดทชีวิตกันหน่อยดีมั้ย

หวัดดีจ้าทุกคน
    หลังจากยุ่งวุ่นวายกับชีวิตตัวเองมาตั้งแต่ปลายปีที่แล้ว ตอนนี้ชีวิตเริ่มลงตัว มีงาน (ใหม่) มีการทำแล้ว รู้สึกดีใจที่ได้ใช้เงินตัวเองอีกครั้งนึง ช่วงที่ยุ่ง ๆ ก็ไม่ค่อยมีเวลามาอ่านกระทู้เท่าไหร่ (หนูจะตกข่าวไหมเนี่ย) แต่ก็ยังคิดถึงทุก ๆ คนในห้องนี้นะ มารายงานตัวกันดีกว่านะว่าตอนนี้ เป็นยังงัยกันบ้าง

ชีวิต = มีความสุขเรื่อย ๆ ตามอัตภาพค่ะ
    งาน = ตอนนี้ทำงานที่บริษัทแห่งหนึ่งแถวสาธร (มีใครใกล้เราบ้างมั้ยเนี่ย)
    ความรัก = ก็เรื่อย ๆ จะครบเจ็ดปีอยู่แล้วก็ยังไม่มีวี่แววว่าผู้ชายจะมาขอสักที (มันจะเป็นอาถรรพ์เลขเจ็ดป่ะคะ) เนี่ยกะว่าจะเก็บตังค์ไปขอผู้ชายแทนแล้วหล่ะ
    การเงิน = ตอนแรก ๆ ก็มีเก็บอยู่นะ แต่ตอนนี้เอาเงินไปละเลงกับบรรดาสินค้าไอทีหน่ะ (HP6828, Notebook compaq3042, I-mobile 310) สรุปว่าตอนนี้เงินเก็บเป็น 0 บาทเหมือนเดิม

[คลิกเพื่อชมภาพขนาดจริง]

จากคุณ : ^_^ Rita - Narak ^_^ - [ 6 ต.ค. 49 13:28:19 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com