CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ผู้ชายใส่แว่นอายุ32ทำงานขอนแก่นอารมณ์ดีรักเสียงเพลงยิ้มเก่งต้องการเพื่อนคร๊าบบบบบ

เมล์มาน่ะครับ
    หรือจะคุยเอ็มก็ได้
    ส่วนมากผมจะออนดึกๆมากน่ะครับ
    อยากรู้จักเพื่อนหญิงไม่จำกัดอายุครับ
    ถ้าหากคุณชอบเสียงเพลง รักอิสระ ไม่ชอบนินทาใคร
    ไม่อารมณ์ร้าย ชอบใส่ใจคนรอบข้าง ยิ้มเก่ง
    คุณคือสเป๊กสุดๆเลยครับ
    เมล์มาน่ะจ๊ะ
    peejames2548@hotmail.com
    พี่เจมส์เองครับผม
    เมล์มาเดี๋ยวส่งรูปไปให้
    ไม่หล่อ แต่ดูดีจ้า!!!

จากคุณ : กลุ้มใจจะเอากิ๊กซ่อนไว้ไหนดี - [ วันปิยมหาราช 03:40:21 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com