Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

อยากขอความเห็นจากผู้ชายที่บอกเลิกแฟนในอะคะ..ช่วยหน่อยนะคะ

คือแฟนเราเพิ่งบอกเลิกเราเมื่อคืนวันจันทร์
    แต่ที่เลิกกันไม่ใช่ว่าเค้ามีคนอื่นนะคะ
    แต่เพราะเราไปกันไม่ได้..แล้วเค้าก็เกิดอาการ
    ติดเพื่อนขึ้นมา..แต่เค้าบอกว่าเค้ารู้สึกแย่มาก
    ที่ทำให้เราเสียใจ..เค้าบอกว่าเค้ารู้สึกแย่เหมือนกับ
    ถูกบอกเลิกซะเอง
    เราอยากรู้ว่าถ้าเป็นคุณบอกเลิกแฟนด้วยสาเหตุนี้
    แล้วก็หายกันไปสักพักใหญ่ๆ แล้วคุณได้กลับมาเจอแฟน
    อีกครั้งโดยบังเอิญหรืออะไรก็ตามแต่ คุณจะคิดได้รึป่าวว่ายังรักและอยากกลับไปคบ หรือรู้สึกยังไงช่วยบอกที่คะ แล้วเราก็คิดว่าอยากจะ
    ให้เวลาผ่านไปสักเดือนค่อยโทรไปคุยแต่ไม่ได้จะขอกลับ
    ไปคบนะคะ แต่อยากเป็นเพื่อน คิดว่าดีไหม

จากคุณ : maffin - [ 9 ส.ค. 50 19:32:36 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom