Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ประมวลภาพ Siam Meeting ณ ร้านใบไม้ร่าเริง 22 Dec 07 ครับ!!!

ก็เป็นที่ทราบดีกันนะครับ ว่า เมื่อวันวานที่ผ่านมา ห้องสยามของเรา
    มีการจัดมิตติ้งดินเนอร์กันที่ร้านใบไม้ร่าเริง เกษตรฯ

ผมในฐานะคนที่แว่บไปแว่บมาในห้องนี้ ประมาณว่า มาบ้างไม่มาบ้างน่ะครับ T_T
    ก็เลยถือโอกาสขอเนียนไปด้วยคน อารมณ์ตอนแรกยังหวังที่จะเนียนได้ครับ
    แต่พอไปถึงงานจริง ๆ  โอวแม่เจ้าโว้ย!!!!!

ตรูข้าคงต้องไปตัดหัวทิ้งแล้วเอาหัวใหม่มาใส่แทนแล้วแหล่ะ ถึงจะเนียนไปด้วยได้ T_T

วัยรุ่นครับ วัยรุ่นเพียบเลย เจออย่างนี้เข้าไป ต่อให้ผมทำหน้าแอ๊บแบ๊วขนาดไหนก็คงหมดสิทธิ์
    ยิ่งตอนโดนสัมภาษณ์เรื่องอายุแล้ว ยิ่งรู้สึกว่าตัวเองสูงอายุยังไงชอบกล
    ตอนแรกกะจะโกหก บอกซัก 20 แต่หลังจากที่เดินเข้าห้องน้ำ
    แล้วตักน้ำใส่กะโหลกชะโงกดูเงาตัวเองแล้ว คิดว่า บอกอายุจริงไปจะเวิร์คกว่า T_T

แต่ครับ แต่ก็ยังไม่วาย มีเสียงแว่ว ๆ ตอนที่ผมบอกอายุตัวเอง
    เสียงแว่ว ๆ แว่ว ๆ แว่ว ๆ แว๊ววว แว่ว  มาว่า  "แก่จัง"

เจ๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

ดัชนีความหนุ่มที่ออกจะกระท่อนกระแท่นอยู่แล้วยิ่งตกฮวบทะลุ Ground ไปเลย T_T

ก็สนุกสนานกันครับสำหรับงานเมื่อวานนี้ แม้ผมจะไม่สนิท ไม่รู้จักกับใครเลย
    (อาจจะมีคุ้น ๆ login อยู่บ้าง เช่นคุณ เฒ่าเจ้าอุบาย คุณ หนุ่มบางซ่อน คุณผุ๋งผิง ฯลฯ)
    ก็ยังหัวเราะไปด้วยได้ ก็ต้องขออภัยน้อง ๆ หลาย ๆ คนที่เข้ามาทักทาย แล้วผมเอาแต่พยักหน้าหงึก ๆ นะครับ

บังเอิญผมพูดไม่ค่อยจะเก่งเท่าไหร่นัก จริง ๆ แล้ว ปากม๋ามากกว่า
    เลยไม่ค่อยกล้าพูด กลัวหมามันวิ่งออกมากัดเอาน่ะครับ
    (เมื่อวานตอนที่พิธีกรมาสัมภาษณ์ก็ลืมตัวไปนิ๊ดดด ต้องขออภัยท่านพิธีกรด้วยครับ T_T)

สาว ๆ น่ารักมาก!!!!!!!!!!!!!!!!  ย้ำอีกครั้ง  น่ารักมาก!!! (อ่านว่า น่า - รัก - มาก)
    หนุ่ม ๆ ก็คงไม่ต้องพูดถึง เพราะเมื่อวานนี้สาว ๆ ก็กรี๊ดสลบไปหลายคนเหมือนกัน
    น่าอิจฉาเป็นยิ่งนัก เกิดเร็วไป 15 ปี  T_T

เอาล่ะครับ เพื่อไม่ให้เป็นการเสียเวลา (แต่ก็เสียไปแล้ว) เรามาดูรูปกันดีกว่า
    รูปอาจจะไม่ค่อยสวยนะครับ เพราะผมก็เพิ่งหัดถ่ายเหมือนกัน ปรับอะไรไม่ค่อยจะเป็น
    เลยต้องพึ่งเสี่ย "ออ"  (ออโต้) อยู่ตลอดเวลา  แฟลตขึ้นมั่ง ไม่ขึ้นมั่ง ภาพก็ดีมั่งไม่ดีมั่ง ว่ากันไป T_T

เอาน่ะ แต่ติดมาเป็นรูปได้ก็บุญแล้วเน๊อะ ^_^

เชิญรับชมกันได้เลยคร้าบ!!!!

สมันน้อย เบอร์ ๑๔

** จะโดนลบอัตโนมัติอีกหรือเปล่าหว่า T_T **

จากคุณ : สมันน้อย เบอร์ 14 - [ 23 ธ.ค. 50 15:05:14 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom