Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ทั้งภาค200กว่าคนว้ากไป2-3วันเหลือ60คน พวกผมเลวหรือรุ่นพี่วิธีการแย่ครับ???

แบบก็ว้ากเชียร์ตามปกติแหละ

ก็วันแรกมาถึงไม่มีการบอกไรเลย

มอบไทด์กะตุ้งติ้งเสร็จก็เอาเลย

พอมาว้ากของภาควิชา

ก็แนวๆเดิมครับ ไม่รู้ตัวอีกเช่นกัน

ว้ากใหญ่วันแรกเข้าเกือบครบ

วัน2หายไปบ้าง

วัน3เห็นภาคนึงเข้าแค่5คน

พอวันที่4ว้ากภาคก็เอาแล้ว

วันแรก230กว่าคนเข้า160กว่าๆ

วันที่สอง230กว่าคนเข้า60

อย่างนี้คือพวกผมเลวมากเลยรึเปล่าครับ

หรือรุ่นพี่วิธีการไม่ดี

แล้วก็เพื่อนๆพี่ๆทั้งหลายมีความคิดเห็นยังไงเกี่ยวกับการว้ากเหรอครับ

ผมก็ไม่ได้แอนตี้นะ

วันไหนอยู่ได้ก็อยู่ เหนื่อยมากก็กลับ

เพื่อนๆมีความคิดเห็นยังไงกับการว้ากเหรอครับ

จากคุณ : seruel01 - [ 8 มิ.ย. 51 09:19:44 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom