Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ดูข่าวแล้วของขึ้น "คลิปครูตบเด็กนักเรียน" ทำไปได้ไงวะ!!  

ดูข่าวจากช่องสามมาครับวันนี้ เห็นคลิปข่าวที่ครูกระชากคอเสื้อเด็กเอาไว้ในมือข้างหนึ่ง และอีกข้างหนึ่งก็ตบหัวเด็กเอาๆ อีกทั้งยังเอาเด็กกระแทกกับกระดานดำอีก

ถามจริงๆครับ มรึงทำไปได้ยังไง นั่นเด็ก ถึงจะเป็นเด็กเห้ หรือโคตรเห้ก็เถอะ

คุณเป็นครูนะครับ คุณน่าจะมีวุฒิภาวะ มีการยับยั้งชั่งใจมากกว่านี้ ถึงแม้ว่าเด็กมันจะกวนตีนจนอยากจะเอาปืินกลอูซี่ยิงใส่แล้วจุดน้ำมันก๊าซราดก็เหอะ

แต่คุณเป็นครูนะครับ!!

บอกตรงๆ พอเห็นคลิปแล้วของขึ้นแทนพ่อแม่ด้วยซ้ำ ที่พ่อแม่ยังใจเย็นไม่เอาเรื่อง

ถ้าเป็นต่างประเทศป่านนี้โดนฟ้องจนตูดแหกไปหมดแล้วครับคุณ

โอ้โห ไม่รู้จะสรรหาคำไหนมาด่า แต่อยากจับไอ้ครูนั่นมาโดนเหมือนที่มันทำกับเด็กจริงๆ

มันเห็นว่าเด็ก แค่ ม.2 ตัวเท่าเมี่ยงสู้มันไม่ได้เลยซัดเอาซัดเอารึไง

แถมยังมีการบอกว่า "ปกติก็เล่นกับเด็กแบบนั้นประจำ" นี่บ้านเมิงเล่นกะเด็กแบบนี้หรอ

แล้วยังบอกอีกว่า ความจริงแล้วผมเอาอีกมือนึงรองหัวเด็กเอาไว้ ไม่ได้ทำรุนแรงอย่างที่เห็นในคลิป

อยากจะบอกว่า "ไอ้ฟาย กรูเห็นมือนึงของเมิงจับคอเสื้อเด็กเอาไว้ อีกมือนึงเมิงก็ตบ เมิงมีสามมือรึไงวะ

แล้วตอนจับได้เด็กแทกกระดานดำที่เป็นกำแพงอีก เมิงเอามือรองตอนไหนวะ เห็นฟาดป๊าบๆ

ฉุนจิงๆพับผ่า ที่เด็กมันแย่เพราะคนที่เป็นครูสมัยนี้บางคนมันแย่ซะยิ่งกว่าเด็กอีก

ปล.ไม่ได้มีเจตนาจะลบหลู่ครูที่ดีๆนะครับ เพราะผมรู้ว่าครูที่ดีเป็นไง เพราะผมเองก็เคยเป็นเด็กเห้หลังห้องมาก่อน และทุกวันนี้ก็ถึงแม้จะไม่ใช่ครู แต่ผมก็รับงานสอนอยู่เหมือนกัน

ปล. ของ ปล. เห็นคลิปแล้วมันยั๊วะจิงๆพับผ่า

-----------------------------------------

เพิ่มเติม

ถ้าเห็นด้วย อยากให้เป็นอุทาหรณ์ขอแรงช่วยกันโหวตให้สังคมได้รับรู้ด้วยหน่อยครับ
แม้เนื้อกระทู้จะดูแรง แต่มันไม่ไหวจิงๆคับแบบนี้

ขอบคุณครับ

แก้ไขเมื่อ 21 ก.ย. 52 17:33:58

จากคุณ : จับได้โดยละม่อม Return
เขียนเมื่อ : 21 ก.ย. 52 16:52:00

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com