Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คนแบบไหนกันค่ะ ที่ทำให้คุณ "เซ็งเป็ด"ที่สุด  

ขี้โกหก (8 คน)
  ชอบจับผิด (4 คน)
  ปากเสีย/ชอบยุแยงให้เค้าผิดใจกัน (14 คน)
  ตีสองหน้า (21 คน)
  เห็นแก่ตัว (16 คน)

12.70%
  ขี้โกหก (8 คน)
 6.35%
  ชอบจับผิด (4 คน)
 22.22%
  ปากเสีย/ชอบยุแยงให้เค้าผิดใจกัน (14 คน)
 33.33%
  ตีสองหน้า (21 คน)
 25.40%
  เห็นแก่ตัว (16 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 63 คน

แบบไหนกันค่ะ ที่คิดว่า  อยู่ห่างแล้ว จะปลอดภัยต่อชีวิตและทรัพย์สิน(มั่วละ ประโยคหลัง T-T)

สำหรับตัว จขกท. เอง ขอห่างคนประเภทที่ 3 ค่ะ แต่ก็แปลกนะค่ะ เจอบ๊อย บ่อย ได้แต่ทำใจ และปล่อยเค้าไป เราไม่ได้ทำ/เป็นอย่างที่เค้าพูดซะอย่าง
แต่ยอมรับว่าเดี๋ยวนี้ มันชักจะมากเกินลิมิตละค่ะ ใครมีวิธีเด็ดๆ รับมือคนประเภทนี้ ช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะ

p.S ขอระบายนิดนึงนะค่ะ อัดอั้นมานานนน หากรกบอร์ด ขออภัยนะค่ะ
และขอโทษน้องเป็ดด้วยนะจ๊ะ อิอิ

แก้ไขเมื่อ 12 ต.ค. 52 23:29:46

จากคุณ : เณรน้อยอิคคิวซัง
เขียนเมื่อ : 12 ต.ค. 52 23:29:26

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com