Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กิจกรรม รับน้อง ครั้งแรกของซู้มเราค่ะ  

พวกเราเป็นนักศึกษามหาวิทยาลัย รามคำแหง สาขาธุรกิจระหว่างประเทศ

นี้เป็นปีแรกที่พวกเรา ตั้งซุ้มขึ้นมาเพื่อ รวบรวม เพื่อนๆพี่ๆ น้องๆ ในสาขา และ สาขาอื่นๆ
การรับน้องของเราครั้งนี้ ไม่เน้นความรุนแรง ไม่โหด มีว๊ากน้อยมาก เพราะเราคิดกันว่า เราจะไม่รอบน้องแบบโหด และจะไม่ว๊าก ถ้าน้องไม่ดื้อ ไม่มีสุรา

เราไปกันที่หัวหินค่ะ 7-8 กรกฎาคม สมาชิก  46 คน พี่ 18 น้อง 28 คน

เราขอขอบคุณที่ทุกท่าน ที่ให้การสนับสนุน ให้ความร่วมมือ ขอบคุณ อาจารย์ ขอบคุณ กองสลาก ที่เอื้อเฟื้อที่พัก รถบัส และค่าอาหาร ขอบคุณเพื่อนๆชาว Ib CluB ค่ะ (คำพูดเราอาจะะดูงงๆ น่ะค่ะ แต่ยังไงก็ไปดูรูปเลยดีกว่า เนอะ )

จากคุณ : ลูกสาวไอ้หนุ่มบ้านนา
เขียนเมื่อ : 30 ก.ค. 53 14:27:03

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com