Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

พี่ๆ ห้องสยามผู้น่ารักทุกๆท่าน ช่วยหนูด้วย TT^TT ติดต่อทีมงาน

พอดีว่า ตอนนี้หนูได้รับไฟนอลโปรเจคจากอาจารย์มาเรียบร้อย
มีเวลาสองสัปดาห์ในการทำแอนิเมชั่นไบเบิลค่ะ
ตอนนี้ผ่านไปอาทิตย์นึงแล้ว
หนูได้ลองคิดเรื่องแล้วนำไปปรึกษาอาจารย์ดูไปบ้างแล้ว
แต่โดนตีกลับมาหมด เพราะอาจารย์บอกว่า มันยังธรรมดาเกินไป (เฮ้ออ!!)

เรื่องที่นำไปเสนออาจารย์ คร่าวๆ ดังนี้ค่ะ

คร่าวๆ นะคะ

เรื่องแรก เป็นเรื่องที่คนเรา อยู่ร่วมกับผีอะคะ แบบว่าใช้ชีวิตร่วมกัน อะไรแบบนี้

เรื่องที่สอง เป็นเรื่องเกี่ยวกับเด็กคนนึง ต้องการเป็นยอดมนุษย์ อะค่ะ แต่ว่าไม่ได้มีพลังวิเศษอะไร เลยไปหาซื้อชุดยอดมนุษย์มาใส่ แล้วออกไปช่วยเหลือคนอื่น

เรื่องที่สาม เป็นเรื่องเกี่ยวกับที่มนุษย์ มีสัตว์เลี้ยงเป็นพวก มอนสเตอร์อะค่ะ

ตอนนี้ เหลือเวลาเพียงอาทิตย์เดียว
รู้สึก สมองตื้อมากเลยค่ะ เลยลองมาถามความคิดเห็นพี่ๆดู
ว่าพอจะมีไอเดียเกี่ยวกับการ์ตูนกันบ้างมั้ยเอ่ย

หนูจนปัญญาจริงๆ TT^TT

ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

แก้ไขเมื่อ 09 ม.ค. 54 01:42:11

จากคุณ : เจ้าหญิงบนหอคอย
เขียนเมื่อ : 9 ม.ค. 54 01:07:35

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com