Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

MVผมผ่านเข้ารอบสุดท้ายMovie Maniaของจุฬาฯแล้วครับ ขอกำลังใจจากเพื่อนๆห้องสยามฯด้วยคร้าบ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีอีกครั้งครับเพื่อนๆที่รัก

วันนี้มีข่าวดีมาแจ้งให้ทราบกันครับ

ตอนนี้MVของผม ได้รับเลือกผ่านเข้ารอบสุดท้าย

ของการประกวดโครงการMovie Maniaครั้งที่11 ที่จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัยจัดขึ้น

ฝากเอาใจช่วยกันด้วยนะครับ เพราะตัดสินผลอาทิตย์นี้แล้ว

ใครที่ว่างๆและสนใจจะไปชมด้วยกันพร้อมผลงานเข้ารอบเรื่องอื่นๆ ก็ขอเชิญชวนที่คณะนิเทศศาสตร์จุฬาฯ

วันอาทิตย์ ที่ 23 มค. เวลา 10.00-13.00น. นะครับ

ส่วนเพื่อนๆที่ไม่สะดวก แค่เพียงให้กำลังใจกันในนี้ก็จะเป็นพระคุณมากมายแล้วครับ

เชื่อว่าเพื่อนๆหลายๆคนในนี้อาจได้ผผ่านตากับเอ็มวีนี้กันบ้างแล้ว

ก็จะขออนุญาตเอามาแชร์ให้รับชมกันอีกรอบละกันครับ

ถ้าหากประทับใจ ผมยินดีอย่างยิ่งถ้าหากใครจะนำไปแชร์ต่อ หรือถ้าโหวตให้กระทู้นี้ก็จะขอบคุณมากมายครับ

ขอบคุณอีกครั้งครับ

จากคุณ : N.p. ไม่เผยนาม
เขียนเมื่อ : 18 ม.ค. 54 16:01:30

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com