Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อายุ18อยากหางานpart-timeที่ได้วันละ1000+ค่ะ ติดต่อทีมงาน

ตอนนี้อายุ18 กำลังรอขึ้นปี1ค่ะติดที่จุฬาแล้ว ที่บ้านพอมีฐานะ แต่อยากอยู่หอและแม่บอกถ้าอยากอยู่หอให้จ่ายค่าหอเอง แม่เราค่อนข้างเลี้ยงลูกแบบฝรั่ง
อยากจะหางานที่เป็นpart-timeทำวันเสาร์อาทิตย์

คุณสมบัติที่เรามีนะคะ
ปกติทุกวันนี้สอนเปียโนน้องที่รู้จักทุกอาทิตย์ได้ชม.ละ500 ก็อาทิตย์ละ1000ค่ะ
เราได้เปียโนเกรด6 ถ้าเป็นเกรด8คงได้เป็นครูจริงๆ

แล้วก็ค่อนข้างเก่งชีวะถ้าให้สอนน้องม.ต้นน่าจะได้ เป็นสอวน.ค่ะสองค่าย
ภาษาอังกฤษพอใช้ได้ค่ะ พูดกับฝรั่งได้ เพราะตอนม.ปลายแม่ส่งไปอยู่อังกฤษปีนึง

หน้าตาพอไปวัดไปวา สูง168หนัก49ค่ะ ก็มีไขมันส่วนเกินแต่เดี๋ยวจะไปเล่นเวทลดแล้วค่ะ เคยทำงานถ่ายแบบแล้วรู้สึกรายได้ดีมาก แต่ตอนช่วงสอบเราตั้งใจอ่านหนังสือปฎิเสธงานไปหลายงาน ตอนนี้ยังไม่มีติดต่อเข้ามาค่ะ

งานที่ต้องการ
คืออยากได้งานที่รายได้วันละ1k+ ค่ะ จะได้พอค่าหอ ค่าไฟค่าน้ำ จิปาถะ
เนื่องจากอาจจะทำได้แค่วันเสาร์อาทิตย์ อยากได้เดือนนึงมากกว่า10k
เพราะอยากอยู่หอคนเดียวค่ะ ไม่อยากมีเมท

ช่วยแนะนำงานให้ทีนะคะ ฝากทิ้งเบอร์ไว้ก็ได้ค่ะเดี๋ยวติดต่อรายละเอียดไป
ไม่อยากทำงานพวกร้านเฟรนไชน์ต่างๆ เงินเดือนค่อนข้างน้อยค่ะ อยากใช้ความรู้ความสามารถที่มีด้วย

ปล.อย่าบอกให้เราตั้งใจเรียนไปแล้วรับเงินแม่อย่างเดียวเลยนะคะ คือแม่เราเองก็สนับสนุนให้เราเรียนควบคู่ไปกับด้านอื่นๆ จะได้รู้จักใช้ชีวิต บริหารเวลาเป็น
ตอนอยู่ที่อังกฤษก็ทำงานเสิร์ฟในร้านของป้า ตอนนั้นรายได้พอใช้
แต่ถ้าเป็นที่ไทยแค่งานเสิร์ฟคงไม่พอแน่ๆ

ขอบคุณมากนะคะ

จากคุณ : SeptemberVII
เขียนเมื่อ : 31 ม.ค. 54 13:25:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com