Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

โรงเรียนที่ไหนบ้างที่เป็นแบบนี้ครับ ติดต่อทีมงาน

หลานผมอยู่ม.5 ได้ไปแข่งเกี่ยวกับเรื่องหุ่นยนต์ แล้วได้รางวัลมาเป็นรองอันดับหนึ่ง กลับมาเรียนได้2อาทิตย์ อาจารย์รู้เรื่องก็เรียกขึ้นหน้าเสาธงเพื่อยินดีกับรางวัลที่หลานผมได้รับ แล้วหลานผมมาเล่าให้ฟังว่าหลานผมขอให้โรงเรียนสนับสนุน ทางโรงเรียนก็ไม่สนับสนุน พอไปได้รางวัลมายินดีใหญ่ ผมก็มานึกว่าทำไมโรงเรียนนี้มันเป็นแบบนี้ ผู้ใหญ่ครูบาอาจารย์ไม่ส่งเสริมกิจกรรมเด็ก มีโรงเรียนไหนเป็นแบบนี้บ้างมาเล่าสู่กันฟังหน่อย ผมรู้สึกแย่กับอาจารย์โรงเรียนนี้มากเลยอยากจะมาระบาย

จากคุณ : walker DaY
เขียนเมื่อ : 19 ก.พ. 54 17:27:40

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com