Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

หรือเพราะเหตุผลมาจากเพราะว่าผม"เตี้ย"เกินไป ติดต่อทีมงาน

สวัสดีเพื่อนๆทุกคนนะครับ ผมอ่านบอร์ดนี้มานานแล้ว แต่เพิ่งเคยโพสท์ก็ครั้งแรกเนี่ยหละครับ

ปัจจุบันผมอายุ 21 แต่สูงแค่ 163 ซม. คือสมัย ม ปลาย ผมก็ไม่ได้เอะใจอะไรเท่าไหร่ เนื่องจากผมก็มีแฟนเรื่อยๆ เลิกกับคนนึง ไม่กี่เดือนก็มีใหม่ (จนปัจจุบัน รวมๆแล้วก็มีประมาณ 9 คน)

แต่พอเข้ามหาลัยแล้ว รู้สึกว่ามันเป็นเรื่องใหญ่ขึ้นมาทันที ไม่ว่าจะจีบใคร คำตอบที่ได้ก็คล้ายๆ กัน ประมาณว่า "พี่วินอ่ะเหรอ หน้าตาก็โอเคนะ เรียนทันตะด้วย แต่เตี้ยเกินอ่ะ" หรือเวลาไปเที่ยวกับเพื่อนฝูงพบปะกลุ่มผู้หญิง ผมก็มักจะเป็นคนที่ถูกมองข้ามเสมอ (ซึ่งต่างจากเพื่อนสนิทผมที่ไปด้วยกันตลอด สูง 185 ไปไหนก็มีแต่คนชอบ)

เฮ้อ รู้สึกอยากระบาย ปกติตัวผมเป็นคนเก็บความรู้สึก แต่ตอนนี้รู้สึกแย่มากอะครับ ข้อดีต่างๆถูกบดบังด้วยประเด็นเรื่องความสูงเท่านั้นใช่ไหม

จากคุณ : BlackBirdZz
เขียนเมื่อ : 2 เม.ย. 54 23:29:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com