Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอคำปรึกษาน้องนศ.หญิง(ผู้ชายมาตอบก็ไ้ด้นะ)ช่วยเลือกตุ๊กตาเป็นของขวัญรับปริญญา หน่อยครับ ติดต่อทีมงาน

ตุ๊กตาหมีใส่ชุดครุย (27 คน)
  ตุ๊กกาใส่ชุดครุยเหมือนกันเป็นตุ๊กตาคน (9 คน)

75.00%
  ตุ๊กตาหมีใส่ชุดครุย (27 คน)
 25.00%
  ตุ๊กกาใส่ชุดครุยเหมือนกันเป็นตุ๊กตาคน (9 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 36 คน

ผมจะซื้อของขวัญรับปริญญาให้น้องผู้หญิงคนนึงครับ ตั้งใจจะซื้อตุ๊กตาให้นะครับ แต่ยังเลือกไม่ถูกระหว่าง 2 ตัวนี้

น้องๆคิดว่าชอบตัวไหนมากกว่ากันครับ ช่วยโหวตหน่อยนะครับ (เธอกำลังโกธรผมอยู่ด้วย อยากให้ของที่ดีสุดครับ)

ส่วนตัวผมเองชอบแบบตุ๊กตาหมีมากกว่าครับ

จากคุณ : npn
เขียนเมื่อ : 11 ก.ย. 54 17:24:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com