Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ผญ อายุ 30 Up ใครว่าแก่ ผมว่าไม่จริงนะครับ ติดต่อทีมงาน

จากที่ได้รู้จักพี่ที่ทำงานหลายๆคนมา

ผมว่า ผญ วัย 20 ตอนปลาย หรือ 30 ต้นๆ นิ่สวยที่สุดแล้ว

ผ่านโลก ผ่านชีวิต ผ่านการทำงาน ผ่านการมีแฟนมาบ้างแล้ว

เทียบกับเด็กวัยรุ่นหรือพึ่งจบ ผช อย่างเราต้องปวดหัวในการคอยเอาใจ ง้องแง้ง สารพัด

เพื่อนผมหลายคนก็เริ่มเบื่อกับแฟนเด็ก กลายเป็นว่ามันหาแฟนอายุ 20 ปลายๆหรือ 30++ กันหลายคนแล้ว

ปล. เอา คห ของคนดังห้องศาลามาฝากให้สาวๆห้องนี้ชื่นใจด้วยครับ

จากคุณ : Mbell
เขียนเมื่อ : 25 ก.ย. 54 19:06:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com