Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

*** ตามหาเจ้าของกระเป๋าเงิน น.ศ ม.รังสิต *** ติดต่อทีมงาน

รบกวนใครที่ รู้จัก น้อง พนัทชัย กิตติสติมา ติดต่อให้หน่อยนะครับ

คือ ระหว่างที่ผมเลิกจากงานที่สนามบินสุวรรณภูมิเวลาประมาณ 6.30(เช้า) ขึ้นรถประจำทางสาย555 จากสนามบินสุวรรณภูิมิ ลงกระทรวงพลังงาน พบกระเป๋ษเงิน1ใบ สีน้ำตาล ข้างในกระเป๋ามีบัตรประจำตัวประชาชนและบัตรอื่นๆ และเงิน1,580บ. ชื่ื่อ นาย พนัทชัย กิตติสติมา ผมเลยลองเซิร์ส ชื่อดูในกูเกิ้ลดู น่าจะเป็นนักศึกษาของ ม.รังสิต คณะดิจิตอล อาร์ท น่ะครับ รบกวนใครที่เรียน ม.รังสิต หรือ รู้จักน้องเค้า หลังไมค์บอกด้วยนะครับ ตอนนี้ผมเก็บกระเป๋าไว้ให้อยู่ครับ

ปล. ถ้าผิดห้องหรือ ผิดกฎ ขออภัยครับ

อัพเดท!! ตอนนี้ ส่งกระเป๋าคืนให้น้องเค้าแล้วครับ

แก้ไขเมื่อ 14 ม.ค. 55 18:26:11

แก้ไขเมื่อ 13 ม.ค. 55 23:12:15

แก้ไขเมื่อ 13 ม.ค. 55 18:38:37

จากคุณ : นักโดดสลับสี...ยิปซีเร่ร่อน
เขียนเมื่อ : 13 ม.ค. 55 16:30:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com