Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีใครรู้สึกว่าตัวเองมีรสนิยมชอบอะไรที่คิดว่าแปลกมั้ยคะ? ติดต่อทีมงาน

จขกท. รู้สึกว่าตัวเองมีรสนิยมแปลกค่ะ=_=

คือชอบมองผู้ชายที่มีแนวกรามสวย รู้สึกว่าแนวกรามสวย ๆ นั่นมันช่าง
Sexy Baby Ah มากมาย
(หรือเพราะว่าปีนี้จะ 30 แล้ว ฮอร์โมนเลยทำงานไม่ปกติ=_=)
ประมาณว่า โครงหน้าคนเราก็แตกต่างกันออกไปเนาะ
เมื่อก่อนตอนที่ยังอายุน้อยกว่านี้เคยรู้สึกว่าผู้ชายแก้มป่อง หน้ากลม ๆ เนี่ยน่ารักมาก
แต่ตอนนี้ทำไมกลายเป็นว่าชอบมองผู้ชายที่มีแนวกรามสวยไปแล้ว
(ผู้ชายบางคนมีกรามแต่แนวกรามไม่สวยในความรู้สึกเรานะคะ)

อีกเรื่องคือ แพ้ผู้ชายใส่เสื้อเชิ้ตแขนยาวสีขาวล้วนหรือไม่ก็ดำล้วนค่ะ
อาการแพ้นี่คือ มองว่าใส่แล้วเซ็กซี่ดีประมาณนั้นค่ะ
(ตายละ! แบบนี้ดิฉันก็ไม่สามารถเยี่ยมหน้าเข้าไปในมหาวิทยาลัย
บางแห่งได้เลยสิคะเนี่ย เพราะนิสิตชายใส่เสื้อเชิ้ตสีขาวล้วน
เดี๋ยวเด็ก ๆ จะคิดว่ายัยป้านี่มาทำหน้าหื่นอยู่ใน ม.ทำไม=_=)
ฮาๆๆ ที่รู้สึกว่าเซ็กซี่ในที่นี้ไม่ได้คิดอะไรไปไกลนะคะ
แค่รู้สึกว่ามันมีเสน่ห์ดึงดูดสายตาให้มองน่ะค่ะ

อีกเรื่อง แพ้ผู้ชายที่ใส่เสื้อกล้ามไว้ข้างในเสื้อที่เขาสวมอีกชั้นน่ะค่ะ
เปรียบเทียบกับสาว ๆ ก็จะเป็นแนวเสื้อซับในน่ะค่ะ
พอดีเป็นคนติดเสื้อซับมาแต่ไหนแต่ไร ถ้าใส่เสื้อผ้าบางหน่อย
ก็จะใส่ซับในตลอด ก็เลยรู้สึกว่าผู้ชายที่ใส่เสื้อกล้ามเป็นเสื้อซับข้างใน
ดูน่ารักดีค่ะ

เคยถามเพื่อน ๆ ค่ะ แต่ไม่มีใครชอบมองผู้ชายที่แนวกรามสวยสักคน
ก็เลยคิดว่าตัวเองออกจะแปลก ๆ หน่อย

แล้วเพื่อน ๆ ชาวสยามล่ะคะ มีอะไรที่ชอบ ที่ตัวเองรู้สึกว่าแปลก
หรือไม่ค่อยเหมือนคนอื่นมั้ยคะ?

แก้ไขเมื่อ 14 ม.ค. 55 23:27:45

จากคุณ : พัชรีพร
เขียนเมื่อ : วันเด็กแห่งชาติ 55 23:23:49

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com