Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถึงคุณ Don't try this at home.ค่ะ ติดต่อทีมงาน

นี่เป็นครั้งแรกของเรานะ ที่ฝากถึงใคร ผ่านทางทู้แบบนี้(ก็หลังไมค์คุณใช้ไม่ได้นี่) เลยขอถามผ่านสื่อไป 2 ข้อนะ *-*

ข้อ 1.เราแค่อยากจะบอกว่า เห็นช่วงนี้คุณหายไป นะ แวะมาเยี่ยมๆกันหน่อย มันเหงา

เพราะ แต่ก่อนเคยเห็นสาวๆห้องนี้นะ บอกว่าคุณโพสต์ได้ ฮาดีน่ะ เราก็เลยลองๆอ่านๆดู

จากที่ไม่เคยอ่าน โพสต์ของคุณเลย ฮ่าๆๆๆ

สรุปแล้ว ฮาดีนะ มีสีสันดีน่ะ

ที่คุณหายๆไป (ช่วงนี้นะ)  อย่าบอกว่าเพราะ.....ฮ่าๆๆๆ  

ข้อ 2 นะ เมื่อไหร่หลังไมค์คุณจะใช้ได้สักทีนะ (เราถามเผื่อคนอื่นๆนะ) เป็นห่วงกลัว เพื่อนๆคน

อื่นๆ กลัวอยากติดต่อน่ะ ฮ่าๆๆ(แอบเนียน) เห็นหลายคนที่โดนระงับหลังไมค์ไปนาน เขาโทรไปหาทีมงาน

นะคะ เพราะเมลล์ไป คงไม่ได้เรื่อง โทรตามบ่อยๆ เดี๋ยวก็ได้เอง นะ สู้ๆ

แก้ไขเมื่อ 22 ม.ค. 55 10:27:22

จากคุณ : ชีวิตกับฝัน
เขียนเมื่อ : 22 ม.ค. 55 10:22:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com