Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

<< สีสันพันสยาม >> สรุปรายชื่อผู้ร่วมงานทั้งหมด กระทู้นี้นะคะ{แตกประเด็นจาก F11612275} ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค๊า นู๋กิ๊ฟชออนุญาตสรุปรายชื่อผู้ร่วมงานที่กระทู้นี้นะคะ

สำหรับท่านใดที่สนใจเข้าร่วมงานกับเรา เชิญได้เลยนะคะ โอนเงินพร้อมแปะหลักฐานการโอนได้เลย

http://www.pantip.com/cafe/siam/topic/F11534563/F11534563.html

ณ ตอนนี้ รับจำนวนจำกัดที่ 100 ท่านนะคะ โอนก่อน ให้สิทธิก่อนเลยค่ะ

รายละเอียดของงาน Meeting สีสันพันสยาม 2555

สถานที่ในการจัดงาน   +++   สวนอาหารนาทอง ถนนประชาอุทิศ (MRT ห้วยขวาง)

วันที่   +++   วันเสาร์ที่ 18 กุมภาพันธ์ 2555

เวลา   +++   18.00 - 22.00  น.

ค่าใช้จ่ายในการร่วมงาน   +++  ท่านละ 400 บาท

อาหารเป็นแบบบุฟเฟต์ค่ะ ภายในงานจะมีกิจกรรมให้ร่วมสนุกมากมายนะคะ

ท่านใดมาคนเดียว เดินทางยังไง หลังไมค์คุยกันได้เลยค่ะ ^__^

* งานนี้แต่งตัวให้เต็มที่ กับคอนเซ็ปต์ สีสันพันสยาม colorful Party เลยนะค๊าา~

รายละเอียดการโอนเงิน  

ธนาคารกสิกรไทย สาขา เซ็นทรัล ลาดพร้าว

ชื่อบัญชี  >>> น.ส.วิชชุดา ธนานนทศรี และ นายภัทร ปฐมเอกลักษณ์

เลขที่บัญชี >>> 730-2-73695-7

ปล.1  เพื่อความสะดวกในการเช็คยอดเงิน โอนเป็นเศษสตางค์ และแจ้งโอนว่าโอนเท่าไหร่นะคะ ^^

ปล.2   ท่านใด สนใจร่วมเป็นสปอนเซอร์ โอนเข้าบัญชีนี้ได้เช่นกันนะคะ อย่าลืมแจ้งโอนน๊าา ^^

ปล.3  กระทู้นี้ไม่ต้องลงชื่อนะคะ ตัดสินใจไปปุ๊บ โอนเงินพร้อมแจ้งโอนได้เลยจ้า~

แก้ไขเมื่อ 24 ม.ค. 55 09:42:31

จากคุณ : gi_gife
เขียนเมื่อ : 24 ม.ค. 55 09:34:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com