Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กระทู้ค้นหาสุดยอดคนดวงดีประจำเทศกาลวาเลนไทน์ ติดต่อทีมงาน

จากกระทู้ของกระผมก่อนหน้านี้

http://www.pantip.com/cafe/siam/topic/F11636754/F11636754.html

มีคนเข้ามาตอบประมาณ 20 กว่าคน ทำให้ถึงจะจับสลากแล้วคนก็ยังไม่ครบตามจำนวนโควต้าที่วางไว้ เลยอยากจะเฟ้นหาคนดวงดีที่อยากจะร่วมสนุกกันในเทศกาลวาเลนไทน์ที่กำลังจะมาถึง ....

เรื่องของเรื่องก็คือ ผมกำลังหาคนจำนวนหนึ่งที่ผมจะดูดวงให้ ซึ่งจะตั้งกระทู้นั้นเร็วๆนี้ ใบ้ให้ว่าเกี่ยวกับเทศกาลวาเลนไทน์ ดังนั้น กระทู้นี้จะเปิดให้ผู้สนใจเข้ามาลงชื่อไว้ แล้วผมจะทำการจับสลากเพิ่มอีกจำนวนหนึ่ง ใช้ ID ที่เป็นอมยิ้มหรือโทรศัพท์ของแต่ละท่านในการนำมาจับสลาก (ตอบมากี่คห.ก็ได้แค่ 1 สิทธิ์) โดยคราวนี้จะเปิดให้ลงชื่อได้ถึงวันที่ 31 ม.ค. 55 เวลา 18.00น. นะครับ ....

หวังว่าจะมีคนให้ความสนใจนะครับ ขอบคุณทุกท่านที่ให้โอกาสครับ ....

จากคุณ : Draconyz
เขียนเมื่อ : 30 ม.ค. 55 23:04:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com