Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

### วาลนไทน์ปีนี้ คุณรู้สึกเหงาหรือไม่#### ติดต่อทีมงาน

ไม่เหงาเลย;) (14 คน)
  เฮฮาจะตาย^^ (3 คน)
  เริ่มนิดๆ;-P (5 คน)
  เหงา== (12 คน)
  เหงามาก (20 คน)
  ตอนนี้เหงา หลังวาเลนไทน์ไม่เหงา (3 คน)

24.56%
  ไม่เหงาเลย;) (14 คน)
 5.26%
  เฮฮาจะตาย^^ (3 คน)
 8.77%
  เริ่มนิดๆ;-P (5 คน)
 21.05%
  เหงา== (12 คน)
 35.09%
  เหงามาก (20 คน)
 5.26%
  ตอนนี้เหงา หลังวาเลนไทน์ไม่เหงา (3 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 57 คน

โหวตตามสบายครับ

ขอให้ทุกคนมีความสุขกับวาเลนไทน์นะครับ

แต่!!วาเลนไทน์ อย่ามัวแต่ดูแลคนรู้ใจอย่างเดียวนะครับ

พ่อแม่ข้างหลังเรา เขาก็รักคุณเสมอ อย่าลืมดูแลท่านนะครับ

ปล.คนโสดปีนี้ ก็เป็นอีกปีที่ดูคนมีคู่ ตาปรึ่บๆ 5555

ปล2 คนมีคู่ก็ขอให้รักยืนยาวนานเท่าโลกคงอยู่

จากคุณ : superearthernal
เขียนเมื่อ : 4 ก.พ. 55 21:28:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com